JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
JESHI LA POLISI TANZANIA

TANGAZO LA AJIRA

Jeshi la Polisi Tanzania linalangaza nafasi za ajira kwa mwaka wa fedha
2017/2018 kwa vijana waliopo kwenye kambi za JKT/JKU ambao wamemaliza
mafunzo ya awali katika Operesheni Kikwete na Operesheni Magufuli wenye
elimu ya Kidato cha Nne, Sita, Astashahada, Stashahada, Stashahada ya Juu na

Shahada.

Waombaji watatakiwa kuwa na sifa zifuatazo:
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W

&0

Awe katika kambi za JKT/JKU na amemaliza mafunzo ya awali ya
JKT/JKU katika Opereshemi zilizotajwa hapo juu.
Awe Mtanzania kwa kuzaliwa.
Awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 25 kwa wenye
elimu ya Kidato cha Nne, Sita, Astashahada na Stashahada.
Awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi 28 kwa wenye elimu
ya Stashada ya Juu na Shahada.
Awe na elimu ya Kidato cha Nne aliyemaliza mwaka 2014, 2015,
2016 na 2017 mwenye ufaulu ufuatao;
e Aliyemaliza mwaka 2014 awe na ufaulu wa GPA usiopungua
0.6
e Aliyemaliza 2015, 2016 na 2017 awe na ufaulu usiozidi alama
(Points) 30.
Awe na elimu ya Kidato cha Sita aliyemaliza mwaka 2014, 2015,
2016, na 2017 na kufaulu.
Awe na Astashahada au Stashahada aliyehitimu mwaka 2014, 2015,
2016 na 2017.
Awe na shahada aliyehitimu mwaka 2014, 2015, 2016 na 2017.

e Awe na cheti halisi cha kuzaliwa, vyeti vya taaluma
(Academic certificates) pamoja na vyeti vya kuhitimu elimu
aliyonayo (leaving certificate/transcript).




* Awe na picha 3 za rangi (passport size).

10.  Awe na tabia njema iliyothibitishwa na Mkuu wa Kambi ya
JKT/JKU.

11, Asiwe na kumbukumbu za uhalifu. :

12.  Awe na afya njema (kimwili na kiakili) iliyothibitishwa na Daktarl
wa Serikali.

43 AV\.re hajaoa/hajaolewa au kuwa na mtoto

14.  Asiwe na alama za kuchora mwilini (Tattoo). ,

15.  Awe tayari kufanya kazi za Polisi mahali popote Tanzania.

16.  Awe na urefu usiopungua futi tano inchi tano (5.5”) kwa wanaume

| na futi tano na inchi tatu (5.3’) kwa wanawake.

17.  Waombaji watakaofaulu usaili ndio watakaochaguliwa.

18. Awe hajawahi kutumia dawa za kulevya.

19.  Awe tayari kuhudhuria mafunzo ya Polisi.

20. Awe hajaajiriwa na Taasisi nyingine.

21. Waombaji wote waandike barua za maombi wao wenyewe kwa
mkono (hand written) wakiambatanisha nakala za vyeti kwa anuani
ifuatayo;

Inspekta Jenerali wa Polisi,

Makao Makuu ya Polisi,

S.L.P 9141

Dar es salaam.

Barua za maombi ziwasilishwe kwa Mkuu wa Kambi ambae
atazipeleka kwa Kamanda wa Polisi wa Mkoa husika kwa hatua
zaidi.

22. Waombaji wenye masomo/taaluma za Sayansi na Ufundi watapewa
kipaumbele.

23.  Usaili utafanyika kwenye kambi za JKT/JKU alipo muombaji.

24. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10/05/2018.

Kwa maelezo/ufafanuzi zaidi kuhusu nafasi, sifa na vigezo pamoja na tarche ya
kuanza usaili tembelea tovuti ya Polisi kwa anuani ifuatayo:-
www.policeforce.go.1z

Imetglgwa na;
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Albekt M. Nyamhanga — CP, ndc

Kamishna wa Polisi - Fedha, Utawala na Lojistiki
Makao Makuu ya Polisi

S.L.P. 9141

DAR - ES SALAAM.



