

**Jamhuri ya Muungano wa Tanzania**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

Telegrams: REGCOM:  
Simu: 026 2604058/2604116  
Fax: (026) 260 4274  
Email: ras.tabora@tamisemi.go.tz



Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,  
S. L. P. 25,  
**TABORA.**

Kumb. Na. EA/3/210/01 'B'/115

6 Februari, 2018

Mkurugenzi Mtendaji wa Manispaa,  
**Manispaa ya Tabora.**

Mkurugenzi Mtendaji wa Mji  
**Mji wa Nzega.**

Wakurugenzi Watendaji wa Halmashauri  
**Nzega, Urambo, Kaliua, Sikonge na Tabora(Uyui).**

**YAH: KUFUNGA MFUMO WA GOT – HOMIS V3 KATIKA VITUO VYA  
ZAHANATI NA HOSPITALI.**

Rejea kichwa cha barua hapo juu.

OR – TAMISEMI kama ilivyokwisha toa maelekezo mara kadhaa kufunga mfumo wa Serikali ambao ni GOT – HOMIS – Government of Tanzania Hospital Management information system katika vituo vya Afya Zahanati na Hospitali lakini imekuwa kinyume na maelekezo ya Serikali.

Mfumo huu umetolewa "BURE" na TAMISEMI kwa maelekezo ya kufungwa katika vituo vyote. Nimejitahidi kuandika barua hii mala kadhaa pasipo kupata majibu ya kwanini mifumo haifungwi.

Kwa barua hii, naomba kukumbushia tena kuhusu kufungwa kwa mfumo mpya wa GOT – HOMIS V3 ili kuongeza makusanyo yatakayofanya hospitali au kituo cha Afya kujiendesha.

Naomba kupata mrejesho wa lini mfumo utafungwa, wataalamu wa kufunga mfumo wapo hapa Mkoani.

Natanguliza shukrani.

**Matiko M. Magesa**  
Kny: KATIBU TAWALA MKOA  
**TABORA.**

**KATIBU TAWALA MKOA  
TABORA**