



MWAKA WA 99

30 Novemba, 2018

TOLEO NA. 48

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

	Taarifa ya Kawaida	Uk.		Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuthibitishwa Kazini	Na. 1489	95	Kupotea/Kuungua kwa Leseni ya Makazi	Na. 1499	98
Notice re Supplements	Na. 1490	95/6	Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki		
Tanzia	Na.	96	Ardhi	Na. 1500-1	98/9
Appointment of Ministers and Deputy			Body Resolution	Na. 1502-4	99/100
Ministers	Na. 1491	96	Uthibitisho na Usimamizi wa Mirathi	Na. 1505	100
Kupotea kwa Hati za Kumiliki Ardhi	Na. 1492-8	96/8			

KUTHIBITISHWA KAZINI

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1489

OFISI YARAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMANA UTAWALABORA - WAKALAWA SERIKALIMTANDAO (e-GOVERNMENT AGENCY)

Kuwa Afisa Tehama Daraja la II kuanzia tarehe 15/10/2016

DONALD VICENT ASSEY

Kuwa Dereva Daraja la II kuanzia tarehe 01/02/2017

EDGAR RAYMOND ALLY

Kuwa Afisa Tehama Daraja la II kuanzia tarehe 01/04/2018

THOMAS ANDREA MALINGA

Kuwa Afisa Ugavi Msaidizi kuanzia tarehe 01/04/2018

SARA JAMES MGALE

Kuwa Afisa Tehama Daraja la II kuanzia tarehe 10/04/2018

JORAM JOHN KIMATA

MUSSA OMARI LUGAZA

Kuwa Afisa Tehama Daraja la II kuanzia tarehe 10/05/2018

JOSEPH JOHN JOSEPH

GOODLUCK JOHN KUSEKWA

GREGORY ATUSEKISYE KATITI

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1490

Notice is hereby given that Regulation, Sheria Ndogo and Notice as Set out below, have been issued and are published in Subsidiary Legislation Supplement No. 46 dated 30th November, 2018 to this number of the *Gazette*:-

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S.L.P. 670. 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630. Kabla ya *Jumamosi ya kila Juma*.

Regulations under the Oil and Gas Revenues Management (Amendment) (Government Notice No. 735 of 2018).

Sheria Ndogo za (Ada na Ushuru) za Halmashauri ya Wilaya ya Arusha (Tangazo la Serikali Na. 736 la mwaka 2018).

Sheria Ndogo za (Kodi ya Majendo) za Halmashauri ya Wilaya ya Arusha (Tangazo la Serikali Na. 737 la mwaka 2018).

Sheria Ndogo za (Ushuru wa Stendi) za Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze (Tangazo la Serikali Na. 738 la mwaka 2018).

Sheria Ndogo za (Ushuru wa Samaki) za Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze (Tangazo la Serikali Na. 739 la mwaka 2018).

Sheria Ndogo za (Ushuru wa Madini ya Ujenzi) za Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze (Tangazo la Serikali Na. 740 la mwaka 2018).

Sheria Ndogo za (Usafi wa Mazingira) za Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze (Tangazo la Serikali Na. 741 la mwaka 2018).

Sheria Ndogo za (Ada na Ushuru) za Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze (Tangazo la Serikali Na. 742 la mwaka 2018).

Sheria Ndogo za (Usafi wa Mazingira) (Marekebicho) za Halmashauri ya Wilaya ya Mbozi (Tangazo la Serikali Na. 743 la mwaka 2018).

Sheria Ndogo za (Ada na Ushuru) (Marekebicho) za Halmashauri ya Wilaya ya Mbozi (Tangazo la Serikali Na. 744 la mwaka 2018).

Notice under the Petroleum (Pooled Wellhead Natural Gas Price) (Government Notice No. 745 of 2018).

TANZANIA

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania anasikitika kutangaza kifo cha **Bwana Daniel Francis Masanja** aliyekuwa Afisa Manunuzi Mwandamizi katika Ofisi ya Kampuni ya Huduma za Meli kilichotokea tarehe 26/07/2018.

GENERAL NOTICE No. 1491

THE CONSTITUTION OF
THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA, 1977

APPOINTMENT OF MINISTERS AND DEPUTY
MINISTERS

It is hereby notified for general information that, the following, having been appointed Ministers and Deputy Ministers by the PRESIDENT, took prescribed oaths on the 12th day of November, 2018 before entering upon the duties of their respective Offices:

- (i) HON. JOSEPH GEORGE KAKUNDA MP.,
Minister for Industry, Trade and Investment.
- (ii) HON. JAPHET NGAILONGA HASUNGA, MP.,
Minister for Agriculture.
- (iii) HON. CONSTANTINE JOHN KANYASU, MP.,
Deputy Minister for Natural Resources and Tourism.
- (iv) HON. MARY MACHUCHE MWANJELWA, MP.,
Deputy Minister of State, President's Office (Public Service Management and Good Governance).
- (v) HON. MWITA MWIKWABE WAITARA, MP.,
Deputy Minister, President's Office (Regional Administration and Local Government).
- (vi) HON. INNOCENT LUGHA BASHUNGWA MP.,
Deputy Minister for Agriculture.
- (vii) *RETIRED JUDGE* JANUARY HENRY MSOFFE,
Chairman to the Law Reform Commission.

STATE HOUSE,

Dar es Salaam

12nd November, 2018

Ambassador Eng. JOHN W. H. KIJAZI,

Secretary to Cabinet

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1492

KUPOTEA KWA HATI YA KUMILIKI ARDHI
Sheria ya Uandikishaji wa Ardhi
(Sura 334)

Hati Nambari: 34256.

Mmiliki aliyemandikishwa: RUKAMATA CLEMENT KIKWABA AS GUARDIAN OF THE ESTATE OF CLERENCE RUNYONGA (MINOR).

Ardhi: Kiwanja Na. 303 Mbezi Beach Dar es Salaam.

Mwombaji: RUKAMATA CLEMENT KIKWABA P. O. BOX 70036, DAR ES SALAAM.

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1497

KUPOTEA KWA HATI YA KUMILIKI ARDHI
Sheria ya Uandikishaji wa Ardhi
(Sura 334)

Hati Nambari: 53698.

Miliki aliyeandikishwa: JOSEPH KEENJA.

Ardhi: Shamba Na. 3113 at Bonyokwa Kinondoni District Dar es Salaam.

Mwombaji: THE REGISTERED TRUSTEES OF MASISTA WA HURUMA WA MTAKATIFU VINSENT WA PAULO.

TAARIFA IMETOLEWA kwamba Hati ya kumiliki ardhi iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa Hati mpya badala yake iwapo hakuna kipingamizi kwa muda wa mwezi mmoja tokea tarehe ya taarifa hii itakapotangazwa katika Gazeti la Serikali.

HATI YA ASILI ikionekana, irudishwe kwa Msajili wa Hati, S. L. P. 1191, Dar es Salaam.

Dar es Salaam,
Novemba, 2018

BRENDA KURINGE,
Msajili wa Hati Msaidizi

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1498

KUPOTEA KWA HATI YA KUMILIKI ARDHI
Sheria ya Uandikishaji wa Ardhi
(Sura 334)

Hati Nambari: 43536.

Miliki aliyeandikishwa: MARIAM MWINYIUSI WA S. L. P. 6969, DAR ES SALAAM.

Ardhi: Kiwanja Na. 558 Kitalu 'A' Part II Tabata Dar es Salaam City.

Muombaji: BABY RWANDOSABURI WA S. L. P. 6969, DAR ES SALAAM.

TAARIFA IMETOLEWA kwamba Hati ya kumiliki ardhi iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa Hati mpya badala yake iwapo hakuna kipingamizi kwa muda wa mwezi mmoja tokea tarehe ya taarifa hii itakapotangazwa katika Gazeti la Serikali.

HATI YA ASILI ikionekana, irudishwe kwa Msajili wa Hati, S. L. P. 1191, Dar es Salaam.

Dar es Salaam,
26 Novemba, 2018

BRENDA KURINGE,
Msajili wa Hati Msaidizi

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1499

KUPOTEA/KUUNGUA KWA LESENI YA MAKAZI
Sheria ya Usajili wa Nyaraka
(Sura 117)

Leseni Nambari: TMK019625.

Miliki aliyeandikishwa: ANASTAZIA RUDGER NIHULI.

Namba ya Eneo la Ardhi: TMK/MKW/MAK6/2.

Waombaji: FRANCIS FRATERN KALINDE NA PASCHAL FRATERN KALINDE.

TAARIFA IMETOLEWA kwamba leseni ya makazi tajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa Nakala ya Leseni ya Makazi iwapo hakuna kipingamizi kwa muda wa siku ishirini na nane (28) tokea tarehe ya taarifa hii itakapotangazwa katika Gazeti la Serikali. Na isitumike kwa Dhamana ya aina yo yote ile.

LESENI YA MAKAZI YA ASILI ikionekana, irudishwe kwa Msajili wa Nyaraka Msaidizi S. L. P. 46343 Temeke, Dar es Salaam.

E. R. PALLANGYO,
Msajili Msaidizi wa Nyaraka
Manispaa ya Temeke

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1500

KUPOTEA KWA BARUA YA TOLEO YA HAKI YA KUMILIKI ARDHI
Sheria ya Umiliki wa Ardhi ya Mwaka 1999
(Sura 113)

Barua ya Toleo yenye Kumb. Na.: LD/TM/U/ST/10/2/ ASS.

Miliki aliyeandikishwa: NISHAM ENGINEERING LTD.

Ardhi: Kiwanja Na. 10 Kitalu 'U' Eneo la Temeke Service Trade Manispaa ya Temeke Jijini Dar es Salaam.

TAARIFA INATOLEWA kwamba BARUA YA TOLEO YA HAKI YA KUMILIKI ARDHI iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa NAKALA HALISI YA BARUA YA TOLEO YA HAKI YA KUMILIKI ARDHI, iwapo hakuna pingamizi litakalotolewa kwa muda wa siku 28 tangu tarehe ya taarifa hii ilipotangazwa katika Gazeti la Serikali.

BARUA HALISI YA TOLEO ikipatikana, irudishwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa ya Temeke, S. L. P. 46343, Dar es Salaam.

P. A. MASOY,
Afisa Ardhi Mteule
Manispaa ya Temeke

TAARIFA IMETOLEWA kwamba Hati ya kumiliki ardhi iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa Hati mpya badala yake iwapo hakuna kipingamizi kwa muda wa mwezi mmoja tokea tarehe ya taarifa hii itakapotangazwa katika Gazeti la Serikali.

HATI YA ASILI ikionekana, irudishwe kwa Msajili wa Hati, S. L. P. 1191, Dar es Salaam.

Dar es Salaam,
Novemba, 2018

KASTOR NGONYANI,
Kaimu Msajili wa Hati

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1493

KUPOTEA KWA HATI YA KUMILIKI ARDHI
Sheria ya Uandikishaji wa Ardhi
(Sura 334)

Hati Namba: 186277/38.

Miliki aliyeandikishwa: PAUL DUNSTAN MOSES.

Ardhi: Kiwanja Na. 437 Kitalu 'D' Sinza Dar es Salaam.

Muombaji: AGNES BATHOLOMEW TAJI S. L. P. 31063, DAR ES SALAAM.

TAARIFA IMETOLEWA kwamba Hati ya kumiliki ardhi iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa Hati mpya badala yake iwapo hakuna kipingamizi kwa muda wa mwezi mmoja tokea tarehe ya taarifa hii itakapotangazwa katika Gazeti la Serikali.

HATI YA ASILI ikionekana, irudishwe kwa Msajili wa Hati, S. L. P. 1191, Dar es Salaam.

Dar es Salaam,
16 Mei, 2018

KASTOR NGONYANI,
Kaimu Msajili wa Hati

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1494

KUPOTEA KWA HATI YA KUMILIKI ARDHI
Sheria ya Uandikishaji wa Ardhi
(Sura 334)

Hati Namba: 1353 MTW.

Miliki aliyeandikishwa: MONICA MAKWESA WA S. L. P. 667, MTWARA.

Ardhi: Kiwanja Na. "187" Kitalu CC Ufukoni Mtwara Mjini.

Muombaji: MONICA MAKWESA WA S. L. P. 667, MTWARA.

TAARIFA IMETOLEWA kwamba Hati ya kumiliki ardhi iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa Hati mpya badala yake iwapo hakuna kipingamizi kwa muda wa mwezi mmoja tokea tarehe ya taarifa hii itakapotangazwa katika Gazeti la Serikali.

HATI YA ASILI ikionekana, irudishwe kwa Msajili wa Hati, S. L. P. 877, Mtwara.

Mtwara,
29 Oktoba, 2018

MPOKI MWALUFUNDA,
Msajili wa Hati Msaidizi

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1495

KUPOTEA KWA HATI YA KUMILIKI ARDHI
Sheria ya Uandikishaji wa Ardhi
(Sura 334)

Hati Nambari: 21488-DLR.

Miliki aliyeandikishwa: ABCON CHEMICALS LIMITED S. L. P. 65454, DODOMA.

Ardhi: Kiwanja Na. 46/1 Western Industrial Manispaa ya Dodoma.

Muombaji: ABCON CHEMICALS LIMITED.

TAARIFA IMETOLEWA kwamba Hati ya kumiliki ardhi iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa Hati mpya badala yake iwapo hakuna kipingamizi kwa muda wa mwezi mmoja tokea tarehe ya taarifa hii itakapotangazwa katika Gazeti la Serikali.

HATI YA ASILI ikionekana, irudishwe kwa Msajili wa Hati, S. L. P. 1062, Dodoma.

Dodoma,
21 Novemba, 2018

G. W. MAUYA,
Msajili wa Hati Msaidizi

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1496

KUPOTEA KWA HATI YA KUMILIKI ARDHI
Sheria ya Uandikishaji wa Ardhi
(Sura 334)

Hati Nambari: 147155.

Miliki aliyeandikishwa: MAGRETH SALILA MAHINYA MSIMAMIZI WA MIRATHI YA AVELINE MSHIMIKA LIKWANGULA (MAREHEMU).

Ardhi: Kiwanja Namba 300 Kitalu '42' Kinondoni Area Wilaya ya Kinondoni.

Muombaji: MAGRETH SALILA MAHINYA MSIMAMIZI WA MIRATHI YA AVELINE MSHIMIKA LIKWANGULA (MAREHEMU) WA S. L. P. 42911, DAR ES SALAAM.

TAARIFA IMETOLEWA kwamba Hati ya kumiliki ardhi iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa Hati mpya badala yake iwapo hakuna kipingamizi kwa muda wa mwezi mmoja tokea tarehe ya taarifa hii itakapotangazwa katika Gazeti la Serikali.

HATI YA ASILI ikionekana, irudishwe kwa Msajili wa Hati, S. L. P. 1191, Dar es Salaam.

Dar es Salaam,
9 Novemba, 2018

BRENDA KURINGE,
Msajili wa Hati Msaidizi

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1501

**KUPOTEA KWA BARUA YA TOLEO YA KUMILIKI
ARDHI***Sheria ya Umiliki wa Ardhi ya Mwaka 1999*

Miliki aliyeandikishwa: RAHMA BAKARI MWAPACHU.
Ardhi: Kiwanja Na. 172 Kitalu '7' Eneo la Mwongozo
Manispaa ya Kigamboni Jijini Dar es Salaam.

TAARIFA INATOLEWA kwamba BARUA YA TOLEO YA KUMILIKI
ARDHI iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa
NAKALA HALISI YA BARUA YA TOLEO YA KUMILIKI ARDHI,
iwapo hakuna pingamizi litakalotolewa kwa muda wa mwezi
mmoja tangu tarehe ya taarifa hii ilipotangazwa katika Gazeti
la Serikali.

BARUA YA HALISI YA TOLEO ikipatikana, irudishwe kwa
Mkurugenzi wa Manispaa ya Kigamboni S. L. P. 36009, Dar
es Salaam.

R. A. MWASHA,
*Kny: Mkurugenzi wa Manispaa
Kigamboni*

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1502

LIMANI BUREAU DE CHANGE LIMITED
P. O. BOX 168, TUNDUMA - TANZANIA
TEL. +255 2530117 FAX. +255 2530117

CO.NO. 105802

BODY RESOLUTION**Waliohudhuria:**

1. Hahir Kombo Mussa
2. Ali Baraka Khamis
3. Ahmed Seif Khamis

Agenda:**Kufunga Company ya Limani Bureau De Change Ltd.**

Bodi ya Wakurugenzi ya Limani Bureau De Change
Limited katika kikao chake kilichoketi tarehe 19/11/2018
saa 3.30 asubuhi, kimeamua kwa kauli moja kufunga
Company ya Limani Bureau De Change Ltd kuanzia tarehe
ya leo 19/11/2018.

Hakukuwa na agenda nyingine ya kujadili, kikao
kimefungwa saa 4.00 kamili asubuhi kwa shukurani kutoka
kwa Mwenyekiti wa kikao.

.....
Mwenyekiti.....
Katibu

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1503

SWAHILI FOREX BUREAU DE CHANGE LIMITED
P. O. BOX 15605, DAR ES SALAAM - TANZANIA
TEL. +255 22 2180279 FAX. +255 22 2180279

CO.NO. 119380

BODY RESOLUTION**Waliohudhuria:**

1. Hahir Kombo Mussa
2. Ali Baraka Khamis
3. Ahmed Seif Khamis

Agenda:**Kufunga Company ya Swahili Forex Bureau De Change
Ltd.**

Bodi ya Wakurugenzi ya Swahili Forex Bureau De
Change Limited katika kikao chake kilichoketi tarehe
19/11/2018 saa 3.30 asubuhi, kimeamua kwa kauli moja
kufunga Company ya Swahili Forex Bureau De Change
Ltd kuanzia tarehe ya leo 19/11/2018.

Hakukuwa na agenda nyingine ya kujadili, kikao
kimefungwa saa 4.00 kamili asubuhi kwa shukurani kutoka
kwa Mwenyekiti wa kikao.

.....
Mwenyekiti.....
Katibu

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1504

NOTISI YA KUFUNGA KAMPUNI**NOTISI YA MWEZI SEPTEMBER TAREHE 24 MWAKA
2018 SAA 8.20 MCHANA**

Mwenyekiti alitisha kikao kama ilivyostahili na wahusika
walikuwepo walikubaliana na mkutano ulifanyika kihalali.
Mkutano huo ulikuwa na Makubaliano yafuatayo:-

1. Wahusika katika kikao hicho walikubaliana kwa
hiyari yao kuwa Kampuni hiyo iwe imefungwa
toka tarehe hiyo ya kikao 24/09/2018 na
hakutakuwa na biashara yo yote ambazo zitakuwa
zinaendeshwa kwa jina au katika kampuni hiyo.
2. Kama Mwanahisa ye yote atakuwa na pingamizi
lo lote juu ya maamuzi haya anatakiwa aandike
barua ya kupinga maamuzi haya kwa Msajili wa
Makampuni (BRELA) ndani ya siku 21 kutoka
tarehe ya kikao hicho yaani tarehe 24/09/2018.
3. Hivyo basi Mwenyekiti alitoa tamko kwamba
hakutakuwa na biashara yo yote itakayoendeshwa
katika Kampuni.

Mkutano ulifungwa mnamo saa 10.00 jioni.

Mahali: DAR ES SALAAM,
Tarehe: 24 SEPTEMBER, 2018.

UCHOTI KUYOMBA
Mwenyekiti wa Bodi

.....
Sekretari wa Bodi

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1505

UTHIBITISHO NA USIMAMIZI WA MIRATHI
(Katika Mahakama Kuu ya Tanzania, Dar es Salaam)

Mirathi Na. 685 ya Mwaka 2017

Maombi ya Barua za Usimamizi wa Mirathi ya:
Abdulrahim Karibhal Jafeeri - Marehemu

Mohamed Patwa - Mwombaji

TAARIFA YA KAWAIDA
(Kanuni ya 75)

Watu wote wanaodai kuwa na haki ya marehemu aliyetajwa hapo juu wanafahamishwa kufika na kuangalia mashauri haya katika jalada kama wanaona inafaa kabla ya kutolewa kwa uthibitisho wa barua za usimamizi wa mirathi kwa mwombaji hapo juu.

Mapingamizi yo yote kuhusu haya yawe yameandikishwa mnamo au kabla ya tarehe 30 mwezi wa 01 mwaka 2018.

Imewasilishwa Dar es Salaam leo tarehe 5 mwezi wa 11 mwaka 2018.

.....
Naibu Msajili