JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI wa UCHAGUZI
HALMASHAURI YA Wi AYA YA CHALINZE

JIMBO LA CHALINZE

Kumb. Na. HWC/CON/A-Ol/OS/VQL,I/QS Tarehe. 20/09/2020

TANGAZO LA NAFAS] ZA KAZI ZA MUDA

Msimamizi Wa Uél1aguzi Jimbo Ia Chalinze kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya Kanuni
za Uchaguzi wa Rais na Wabunge za Mwaka 2020 na kanurﬁ ya 12 ya Kanuni za
Uchaguzi W#a Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka 2020,
anakaribishé maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi
za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu vjtl\ltakaofanyika tarehe 28 Oktoba, 2020 kama
ifuatavyo:- i

1. MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 490).

2, MSIMAMIZI MSAID‘I‘i‘i"WA KITUO CHA KUPIGIA KURA

(NAFASI 980). ,
3. KARANIMWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI 490).

A, SIFAZA WAOMBAJIWA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidj;
(b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
(c) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza
kusoma na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya
Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura; na

(e) Ikiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba.
B.  SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KARANT MWONGOZAJI WA

WAPIGA KURA
(@) Awe raiawa Tanzania MWeNye umrj wa miaka 18 au zaidi;

(b)  Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura:

(©) Ikiwezekana awe mpiga Kura wa kit anachofanyia kazi;
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