
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHALINZE 
 

Unapojibu tafadhali taja: 

 
Kumb. Na. HWC/P.50/11/92                               27 JULAI, 2022 
 

 

TANGAZO LA KUITWA KWENYE KAZI YA MUDA YA 
SENSA KWA MAKARANI NA WASIMAMIZI WA SENSA. 

 
Mwenyekiti Kamati ya Sensa Wilaya ya Bagamoyo anapenda kuwataarifu 

Waombaji kazi za Muda za Sensa kwa nafasi taja hapo juu waliofanya usaili 

tarehe 19 Julai, 2022 hadi 20 Julai, 2022 kuwa matokeo ya waombaji kazi 

waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.  

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti tarehe 29, Julai, 2022 siku ya 

Ijumaa saa Moja na nusu asubuhi (01:30 Asubuhi) katika  Shule ya Sekondari 

Chalinze, Shule ya Sekondari Lugoba na Shule ya Sekondari Kikaro. Aidha, 

waombaji kazi waliofaulu wanatakiwa kufika na Passport Size mbili za rangi za 

hivi karibuni. 

   

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa 

hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine 

nafasi za kazi zitakapotangazwa.  

 

Tangazo hili limetolewa na; 

 

Mhe. Zainab Abdallah Issa 

Mwenyekiti wa kamati ya sensa Wilaya (Mkuu wa Wilaya) 

Wilaya ya Bagamoyo. 

16/07/2022 

  
 
 
 
 



  
 
 

VITUO VYA MAFUNZO 
 

NA KITUO CHA 
MAFUNZO 

KATA HUSIKA 

1. CHALINZE 
SEKONDARI 

BWILINGU, VIGWAZA, PERA, NA 
UBENA ZOMOZI 

2.  LUGOBA 
SEKONDARI 

LUGOBA,TALAWANDA, MSOGA, 
MSATA, KIWANGWA, NA 
MANDERA 

3. KIKARO 
SEKONDARI 

MIONO, MKANGE,MBWEWE, 
KIBINDU NA KIMANGE 

 
 
 
 



 


