



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHALINZE



Unapojibu tafadhali taja:

KUMB.NA.HWC/S.30/26/41

TAREHE 10/10/2023

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze anayo furaha kuwataarifu waombaji wa kazi kwa nafasi ya Mtunza Kumbukumbu Msaidizi II, kama ilivyotangazwa katika tangazo la kazi la Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze lenye Kumb.Na HWC/S.30/29 VOL/123 la tarehe 01/06/2023. Waliofanya Usaili kuanzia tarehe 23/09/2023 hadi tarehe 24/09/2023, kuwa matokeo ya mwombaji wa kazi aliyefaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Muombaji wa kazi aliyefaulu na kuitwa kazini, anatakiwa kuripoti Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze ndani ya siku saba (07) tangu kutolewa kwa tangazo hili ili taratibu nyingine za ajira na za kiutumishi ziweze kuendelea.

Inasisitizwa kuwa, mwombaji aliyefaulu usaili anatakiwa kuripoti akiwa na vyeti vyake halisi (Original certificates) vya kuanzia kidato cha IV na kuendelea kwa hatua za uhakiki.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili, watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu hivyo wasisite kwa mara nyingine kuomba nafasi za kazi zitakapotangazwa.

Jina la anayelitwa kazini ni:

NA	KADA	JINA LA ALIYEITWA KAZINI	ANUANI
1	Mtunza Kumbukumbu Msaidizi II	1. Mariamu Hatibu Mbwana	S.L.P 65 Chalinze

Limetolewa na:

Ramadhani S. Possi
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
CHALINZE

