Shree Tanzania Swamirayan
Mandir yatoa Misaada Chalinze

. . Wanafunzi wapatiwa
Taasisi ya Shree Tanzania Madaftari na kalamu

Swaminarayan Mandir watoa misaada
mbalimbali kwa wazee na Wanafunzi
Chalinze

Taasisi ya dini ya kihindi ijulikanayo Toleo Maalum
kama Shree Tanzania Swaminarayan 18 Januari 2023
Mandir yenye makao makuu jijini Dar ’

es Salaam imetoa msaada wa vyakula

kwa wazee wapatao 200 na kutoa

vifaa vya kujifunzia(Madaftari na

Kalamu) kwa wanafunzi zaidi ya 1000
katika Kata ya Msoga,Halmashauri ya
wilaya ya Chalinze.




Taasisi hiyo imetoa vyakula mbalimbali kama
mchele,maharage,sukari na chumvi. Vyakula
hivyo vimetolewa leo katika Ofisi ya Kata ya )
Msoga. Vyakula hivyo vimetolewa na shirika hilo \\";1[);111\\';1

Wazee

kama utaratibu wa dhehebu hilo kutoa sadaka . l l

. AU . \ \ AdKUld
kwa jamii kila mwaka kama sehemu ya ibaada - . .
misaada hii Ni maalum kwa sababu ya msikiti Illl)élllllll)élll
mkuu ulioko India unakamilisha miaka 200
mwaka huu hivyo dhehebu lina kila sababu ya

kutoa sadaka kwa kumshukuru Mungu kwa Aidha kwa upande wake _Diwgani wa
kuliwezesha dhehebu hilo kuendelea kukua. Kata ya M'S.oga,ambaye piani
Kwa upande wa vifaa vya Mwenyekiti wa Halmashauri ya

. o Chalinze Mheshimiwa Hassani
kufundishia Taasisi imetoa Mwinyikondo alitoa shukrani zake za

madaftari na kalamu kwa wanafunzi  dhati kwa Taasisi hiyo kwa moyo wa
wa darasa la kwanza hadi darasa la  upendo kwa wananchi wake hususan

tat t 1074 kwa kundi maalum la wazee kwa
atu wapaao wanaosoma kuwapatia vyakula ili kuboresha afya

Shule za Msingli Msoga,Mboga na za0. Halikadhalika alitoa shukrani kwa

Lunga,Lubaya na Changa zote za Taasisi hiyo kwa kutoa madaftari na
kalamu kwa Wanafunzi wa Shule za

kata ya Msoga. Msingi zaidi ya 1000 katika Kata ya
Msoga.
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